Buɗe Software na Kiwon Lafiyar Al'umma

CHAOSS shiri ne na Linux Foundation wanda aka mayar da hankali kan ƙirƙira

nazari da awo don taimakawa ayyana lafiyar al'umma

Join Us

CHAOSS Ƙungiyoyin aiki

Burin ƙungiyoyin aiki shine don tsaftace ma'auni kuma suyi aiki tare da aiwatar da software. An gina ƙungiyoyin aiki a kusa da nau'ikan ma'auni waɗanda CHAOSS ta gano.

Kungiyoyin aiki sune:
Ma'auni na gama gari
Bambanci da Hadawa
Juyin Halitta
hadarin
darajar
App Ecosystem

CHAOSS Software

Aikin CHAOSS ya ƙunshi ayyukan software guda biyu:
Augur
GrimoireLab

Ƙaddamarwa CHAOSS

Aikin CHAOSS yana da ayyuka guda biyu masu aiki:
Bambance-bambancen da Haɗa Badging
Rahoton Lafiyar Al'umma

Kuna sha'awar aiki tare da mu? Google yana shiga cikin Google Summer of Code 2022! Duba ra'ayoyin aikin mu!

Recent Posts

Oktoba in Labarai

CHAOSS kowane mako (Satumba 26-30, 2022)

Tunatarwa: Da fatan za a Raba Ƙwarewar ku ta hanyar Binciken Al'umma na CHOSS a ranar 12 ga Oktoba Kwanan nan mun sanar da cewa an buɗe Binciken Al'umma na CHOSS! Muna matukar ƙarfafa duk wanda ke cikin CHOSS…
Kara karantawa
Satumba 26, 2022 in Labarai

CHAOSS kowane mako (Satumba 19-23, 2022)

Tunatarwa: Da fatan za a raba ra'ayoyin ta hanyar Binciken Al'umma na CHOSS Makon da ya gabata mun sanar da cewa an buɗe Binciken Al'umma na CHOSS! Muna matukar ƙarfafa kowa a cikin al'ummar CHOSS don ɗaukar…
Kara karantawa
Satumba 19, 2022 in Labarai

CHAOSS kowane mako (Satumba 12-16, 2022)

Tunatarwa: A Ci gaba da Taro na CHOSS A wannan makon Mun ɗan ɗan huta a makon da ya gabata daga tarurrukan da aka saba shiryawa, amma duk tarukan yau da kullun suna komawa cikin wannan makon. Cikakken jeri na iya zama…
Kara karantawa

Bincika rubutun mu da aka adana da kuma wasiƙun labarai a nan:

Koyi Yadda Ake shiga

Hoto Rukuni CHAOSScon Turai 2020

Hoton da aka ɗauka a CHAOSScon Turai 2020

Biyo Mu a kan Twitter

Tambarin Gidauniyar Alfred P. Sloan

Ana ba da kuɗaɗen aikin CHAOSS a wani ɓangare ta hanyar tallafi daga Alfred P. Soan Foundation. Gidauniyar Alfred P. Sloan ba ta goyan baya, amincewa, ko kuma ba da tabbacin sakamakon aikin da ke tallafawa tushe.

SustainOSS

Podcast na al'umma na CHAOSS CHAOSScast ana ba da kuɗaɗen gaba ɗaya ta hanyar Tsayawa. Sustain yana ba da albarkatu da sarari don tattaunawa game da dorewar Buɗaɗɗen Source.

Haƙƙin mallaka © 2018-2022 CHAOSS aikin Linux Foundation®. An kiyaye duk haƙƙoƙi. Gidauniyar Linux ta yi rijistar alamun kasuwanci kuma tana amfani da alamun kasuwanci. Don jerin alamun kasuwanci na Gidauniyar Linux, da fatan za a duba mu Shafin Amfani da Alamar kasuwanci. Linux alamar kasuwanci ce mai rijista ta Linus Torvalds. takardar kebantawa da kuma Sharuddan Amfani.